Home Map

ค้นหาสินค้าโดยป้อนรายละเอียดของ
สินค้าที่ต้องการ เช่น รุ่น รายละเอียด
ของสินค้า









 Home > FIBER OPTIC > Fiber Optic Patch Cord
  Fiber Optic Patch Cord  
Link UF-4423 - ST to LC Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST
ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical
Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-4463 - ST to SC Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST
ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical
Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-4443 - ST to ST Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST
ไปเป็น ST ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical
Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-4473 - ST to MT-RJ Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น MT-RJ ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST
ไปเป็น MT-RJ ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical
Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-4623 - SC to LC Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-4773 - MT-RJ to MT-RJ Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ MT-RJ ไปเป็น MT-RJ ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ MT-RJ ไปเป็น MT-RJ ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-4223 - LC to LC Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-6550D - SC to SC Singlemode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 9/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-6420D - ST to LC Singlemode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 9/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-6520D - SC to LC Singlemode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 9/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-6440D - ST to ST Singlemode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 9/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร
การนำไปใช้งาน : สำหรับใช้งานเป็น Patch Cord เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
 

 
 

หสม.เทคนิคคอมพิวเตอร์แอนด์อิเล็กทรอนิกส์ (เยื้องธนาคารอิสลาม สงขลา) Tel./Fax. 074-435225