Home Map

ค้นหาสินค้าโดยป้อนรายละเอียดของ
สินค้าที่ต้องการ เช่น รุ่น รายละเอียด
ของสินค้า









 Home > FIBER OPTIC > Fiber Optic Connector
  Fiber Optic Connector  
Link UF-0044 - ST-ST Adapter Coupling, Multimode, Nickel Plate Brass
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ทำจากวัสดุ Nickel Plate Brass ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว ST ไปเป็น ST
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ทำจากวัสดุ Nickel Plate Brass ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว ST ไปเป็น ST
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-0044SM - ST-ST Adapter Coupling, Singlemode, Nickel Plate Brass
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ทำจากวัสดุ Nickel Plate Brass ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว ST ไปเป็น ST
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น ST ทำจากวัสดุ Nickel Plate Brass ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว ST ไปเป็น ST
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-0066 - SC-SC Adapter Duplex, Multimode, Polycarbonete UL 94V-0
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น SC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว SC ไปเป็น SC
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น SC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว SC ไปเป็น SC
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-0066SM - SC-SC Adapter Duplex, Singlemode, Polycarbonete UL 94V-0
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น SC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว SC ไปเป็น SC
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ SC ไปเป็น SC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว SC ไปเป็น SC
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-0088SM - FC-FC Adapter D-Type, Singlemode, Nickel Plate Brass
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ FC D-Type ไปเป็น FC D-Type ทำจากวัสดุ Nickel Plate Brass ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว FC D-Type ไปเป็น FC D-Type
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ FC D-Type ไปเป็น FC D-Type ทำจากวัสดุ Nickel Plate Brass ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว FC D-Type ไปเป็น FC D-Type
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-0022 - LC-LC Adapter Duplex, Multimode, Polycarbonete UL 94V-0
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ไปเป็น LC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว LC ไปเป็น LC
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ไปเป็น LC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว LC ไปเป็น LC
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
Link UF-0022SM - LC-LC Adapter Duplex, Singlemode, Polycarbonete UL 94V-0
อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ LC ไปเป็น LC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว LC ไปเป็น LC
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
ประเภทอุปกรณ์ : อุปกรณ์หัวแปลงสำหรับสาย Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ LC ไปเป็น LC ทำจากวัสดุ Polycarbonete UL 94V-0 ทนทานแข็งแรง สำหรับแปลงหัว LC ไปเป็น LC
 
ประกัน : ไม่มี
ราคา : Call บาท
 
 

 
 

หสม.เทคนิคคอมพิวเตอร์แอนด์อิเล็กทรอนิกส์ (เยื้องธนาคารอิสลาม สงขลา) Tel./Fax. 074-435225